IKARIAM-WѲLF ALLIANCE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Truyện cười ... cấm trẻ em dưới 18 tuổi

Suzini
pisces
Leonidas235
Thập Ngũ
8 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

Truyện cười ... cấm trẻ em dưới 18 tuổi - Page 2 Empty Re: Truyện cười ... cấm trẻ em dưới 18 tuổi

Bài gửi by LongRyU Tue Mar 24, 2009 10:08 pm

oh mình ko sợ cái này Cười to mình biến thái mà Cười to vô cảm trước con gái và vô đối trước con zai Cười to Tỏa sáng
LongRyU
LongRyU
Sói thiện chiến
Sói thiện chiến

Truyện cười ... cấm trẻ em dưới 18 tuổi - Page 2 Empty Re: Truyện cười ... cấm trẻ em dưới 18 tuổi

Bài gửi by pisces Thu Mar 26, 2009 12:07 am

Hai ông bà nọ có ba cô con gái. Hai ông bà chả bao giờ muốn xa họ, luôn tìm cách chở che, đùm bọc.

Vì thế, dù đã hơn hai mươi tuổi, các cô vẫn còn trong trắng ngây thơ. Nhưng rồi, thời gian trôi qua, ba cô cũng lấy chồng.
Hai ông bà rất tò mò không biết con gái mình sẽ thế nào vào đêm động phòng đầu tiên. Vì thế khi các cô con gái đi hưởng tuần trăng mật, hai ông bà dặn dò: "Bố mẹ muốn biết chuyện gì xảy ra với con vào đêm đầu tiên, và liệu các con có thấy hài lòng không. Hãy viết thư về cho bố mẹ, nhưng đừng làm chồng con tò mò. Hãy viết một chữ mật mã nào đó và gửi về cho bố mẹ tả về kinh nghiệm của con".

Thế là cô con cả đi tuần trăng mật. Cô gửi lá thư về chỉ với hai chữ "STAR CRUISE". Hai ông bà mở tờ báo quảng cáo ra, và thấy trong đó có quảng cáo về con tàu du lịch Star Cruise với khẩu hiệu: "To, Lớn, Mạnh Mẽ, Tốc Độ và Thân ái". Hai ông bà hài lòng lắm.

Đến là thư của cô kế. Hai ông bà mở ra và thấy trong đó có vỏ của NESCAFE. Nhìn vào tờ báo quảng cáo, hai ông bà thở phào hạnh phúc. Trong đó có ghi: "NESCAFE - tận hưởng đến từng giọt cuối cùng".

Đến cô út, hai người nhận được lá thư với chữ "Hãng hàng không CATHAY PACIFIC". Bà mẹ mở tờ báo ra xem và lăn đùng ra ngất xỉu. Ông bố vội chạy tới xem và choáng váng. Khẩu hiệu của hãng Hàng không Cathay Pacific là "bảy ngày một tuần, ba lần một ngày - không nghỉ".
pisces
pisces
Sói chiến binh
Sói chiến binh

Bài gửi by Khách vi Thu Mar 26, 2009 10:20 am

LongRyU đã viết:oh mình ko sợ cái này Cười to mình biến thái mà Cười to vô cảm trước con gái và vô đối trước con zai Cười to Tỏa sáng

Và cực kỳ đáng yêu trước......GAY Gõ đầu Tát Bịt miệng
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi by pisces Thu Mar 26, 2009 2:30 pm

Hic, ông Long biến thái thiệt rùi kìa, các Sói coi chừng đó Sợ
pisces
pisces
Sói chiến binh
Sói chiến binh

Bài gửi by Khách vi Thu Mar 26, 2009 4:48 pm

pisces đã viết:Hic, ông Long biến thái thiệt rùi kìa, các Sói coi chừng đó Sợ
Hic, Long nào nói rỏ hơn nha Bốc lửa Bốc lửa Bốc lửa
Tui Gõ đầu Gõ đầu Gõ đầu ông bây giờ Cười to Cười to Cười to
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi by pisces Thu Mar 26, 2009 4:51 pm

hì hì, quên ,Lm có 2 long lận ,LongRyu á sorry Long kiếm khách hén
pisces
pisces
Sói chiến binh
Sói chiến binh

Bài gửi by tuấn handsome Thu Mar 26, 2009 6:02 pm

long nào chả như nhau.Cùng đồng giới mà
tuấn handsome
tuấn handsome
Sói trưởng lão
Sói trưởng lão

Bài gửi by Khách vi Thu Mar 26, 2009 7:11 pm

tuấn handsome đã viết:long nào chả như nhau.Cùng đồng giới mà

Bốc lửa Bốc lửa Bốc lửa Bốc lửa Bốc lửa Bốc lửa Bốc lửa Bốc lửa
Đã có mục tiêu, cần một cây súng Tát Tát Tát Tát Tát Tát
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi by LongRyU Sun Mar 29, 2009 11:17 am

Kiếm Khách đã viết:
tuấn handsome đã viết:long nào chả như nhau.Cùng đồng giới mà

Bốc lửa Bốc lửa Bốc lửa Bốc lửa Bốc lửa Bốc lửa Bốc lửa Bốc lửa
Đã có mục tiêu, cần một cây súng Tát Tát Tát Tát Tát Tát

Nào cùng rút kiếm Liếc
Ngầu ko fải gay, đơn giản là ko là jì cả Cười to vì là yêu con gái mãi mà con gái ko yêu lại nên bây giờ quyết địn ko yêu nưa, thế thôi Khóc Khóc Khóc Khóc Khóc
(có tí khó hỉu Cười đểu )
LongRyU
LongRyU
Sói thiện chiến
Sói thiện chiến

Bài gửi by tuấn handsome Mon Mar 30, 2009 9:45 pm

súng đây.Bắn thoải mái Cười to Cười to:D:D:D:D
tuấn handsome
tuấn handsome
Sói trưởng lão
Sói trưởng lão

Bài gửi by tuấn handsome Sat Apr 04, 2009 11:26 am

sao mà viết duoc cái "kiếm khách wrote" thế
tuấn handsome
tuấn handsome
Sói trưởng lão
Sói trưởng lão

Bài gửi by LongRyU Sat Apr 04, 2009 2:39 pm

dùng trích dẫn kia kìa Cười) noooooooooooob Lè lưỡi
LongRyU
LongRyU
Sói thiện chiến
Sói thiện chiến

Bài gửi by sat Tue Apr 07, 2009 9:48 pm

ai sưu tầm rồi post thêm lên đi
sao thấy mấy hôm nay ko ai post thêm lên cả vậy
sat
sat
Sói chiến binh
Sói chiến binh

Bài gửi by pisces Mon Apr 20, 2009 8:44 pm

MONG ƯỚC GIẢN ĐƠN
Ở vòng chung kết của một cuộc thi hoa hậu quốc tế nọ, ban giám khảo lần lượt đưa ra các câu hỏi để hỏi các thí sinh, câu hỏi như sau " các cô hãy sơ lược đôi chút về bản thân và nói lên mong ước của các cô trong tương lai" . Sau khi nghe xong câu hỏi, các cô gái lần lượt trả lời, đến cuối cùng , đến lượt của miss áo dài đến từ VN, cô bước lên trả lời:

Miss : Dạ kính chào ban giám khảo và toàn thể khán giả, trước hết em xin kể một đôi điều về cuộc đời của em . Cuộc đời của em gặp nhiều gian truân lắm , em đã trải qua 3 đời chồng , mà đến hiện nay , em vẫn còn trinh.....

BGK: ???, xin cô giải thích rõ ràng hơn, đã qua 3 đời chồng mà làm sao cô vẫn còn trinh??

Miss: Dạ thì có gì đâu, thằng chồng đầu tiên của em làm ở trong viện bảo tàng, châm ngôn của ổng lúc nào cũng là " Cấm sờ vào hiện vật ". Đến thằng chồng thứ 2 , ảnh làm ở cục điều tra hình sự , lúc nào miệng cũng nói " Giữ nguyên hiện trường". Đến cuối cùng em nản quá , lấy thằng chồng thứ ba , anh chàng này thì làm ở bộ kế hoạch đầu tư, ông này thì khá hơn 2 thằng chồng củ của em , nhưng cũng suốt ngày chỉ có" Vạch ra , nhưng không làm gì hết" , thiệt là tức chết ......

BGK: .......

Miss: Cho nên , em có một ước mơ nhỏ nhoi thôi, đó là lấy được một người chồng vừa ý, em không dám đòi hỏi, chỉ cần ảnh đạp xích lô cũng được..

BGK: Sao vậy?

Miss : Bởi vì có chồng dạp xích lô sướng lắm , cứ " leo lên" là "đạp " liền...hì hì Cười đểu Cười đểu Cười đểu Cười đểu
pisces
pisces
Sói chiến binh
Sói chiến binh

Bài gửi by HianShin Thu Apr 23, 2009 3:55 pm

1 kinh nghiệm đáng nhớ của HianShin:một ngày thứ 7 đẹp trời,em cùng mấy cậu bạn đi ăn ở 1 quán Japanese,một chị có vẻ lớn hơn bọn em độ vài tuổi,khá xinh,trang điểm nhẹ và nhìn rất tự nhiên,tóc chị dài qua vai,1 kiểu tóc đơn giản bình dị của 1 người con gái Á Đông.Vì ngồi đối diện nên em đã thấy được mắt chị ấy,trong sáng đen nhạt nhạt.Chị nhìn em và nở nụ cười,em dường như chết lặng đi 10 giây và mỉm môi cười lại nhưng nụ cười của em trở nên méo miệng khi chị ấy cở bỏ khăn choàn.................chị ấy có một cái cổ khá đẹp và đồng thời có cã trái táo của Adam Ngạc nhiên ^^ em mong anh em đừng thấy xinh mà bị thiệt mạng,cũng may em đi với cả đám bạn.......1 mình thì chắc ko ăn nổi cái japanese pizza rồi Choáng váng Xoay đầu
HianShin
HianShin
Sói thiện chiến
Sói thiện chiến

Bài gửi by pisces Wed May 13, 2009 10:52 pm

Bao nhiêu lần?

Ba người đàn ông Pháp, Italy và Mỹ ngồi nói chuyện với nhau trong một chuyến bay. Sau vài ly cocktail, họ bắt đầu nói chuyện về cuộc sống gia đình mình.

"Đêm qua tôi đã làm tình với vợ tôi 4 lần", anh chàng Pháp khoe khoang. "Và sáng nay, vợ tôi đã làm cho tôi một chiếc bánh ngon lành và nói rằng cô ấy rất ngưỡng mộ tôi".

"Ồ tối qua tôi ân ái với vợ tôi 6 lần", người đàn ông Italy lên tiếng. "Còn sáng nay vợ tôi đã làm món trứng ốp lếp tuyệt vời và nói rằng cô ấy không thể yêu người đàn ông nào khác".

Người đàn ông Mỹ vẫn im lặng. Anh chàng Pháp liền kênh kiệu hỏi: "Thế anh làm được mấy lần với vợ tối qua?".

"Một lần", người đàn ông Mỹ trả lời.

"Có một lần thôi á?", anh chàng Italy khinh thường hỏi. "Thế sáng nay cô ấy nói gì với anh?".

"Đừng dừng lại!".
Sợ Sợ Cười to Cười to
pisces
pisces
Sói chiến binh
Sói chiến binh

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2